Mafi arha Farin Wuta na Hasken LED don Ingantacciyar Hasken Titin Makamashi a Yankunan Birane
  • CE
  • Rohs

Hasken walƙiya yana taka muhimmiyar rawa a cikin kowane kasuwanci, yana tasiri aminci, tsaro, da ƙayatarwa gabaɗaya. Sandunan hasken ƙarfe suna fitowa a matsayin mashahurin zaɓi don hasken waje saboda ƙarfinsu, juriya, da kaddarorin jure yanayi. Daga titunan jama'a zuwa yankunan kasuwanci da masana'antu, sandunan hasken ƙarfe na ƙarfe suna samun aikace-aikace a wurare daban-daban. Sandunan hasken ƙarfe na mu na E-Lite suna ba da dorewar da ba ta dace ba, mai iya jure yanayin yanayi mai tsauri da ɗaukar fitilu da yawa. Tare da tsawon rayuwar da ya wuce shekarun da suka gabata, sandunan hasken ƙarfe na ƙarfe sun tabbatar da ƙimar su akan lokaci, suna ba da ƙarfi mai ban sha'awa da aminci a farashin farashi mai tsada.

Ƙayyadaddun bayanai

Bayani

Siffofin

FAQ

Na'urorin haɗi

Mun dogara da ƙarfin fasaha mai ƙarfi kuma muna ci gaba da ƙirƙirar fasahar zamani don gamsar da buƙatun Wutar Wutar Wuta mai arha Mafi arha don Ingantacciyar Wutar Lantarki a cikin Birane, Barka da haɓaka dangantakar kasuwanci da rijiya da dogon lokaci tare da kamfaninmu don ƙirƙirar makoma mai ɗaukaka tare. gamsuwar abokan ciniki shine burin mu na har abada!
Mun dogara da ƙarfin fasaha mai ƙarfi kuma muna ƙirƙira nagartattun fasahohi don gamsar da buƙatunWutar Wuta ta LED da Hasken Titin Ingantacciyar Makamashi, Muna ba da sabis na ƙwararru, amsa mai sauri, bayarwa na lokaci, inganci mai kyau da farashi mafi kyau ga abokan cinikinmu. Gamsuwa da kyakkyawan daraja ga kowane abokin ciniki shine fifikonmu. Muna mai da hankali kan kowane dalla-dalla na sarrafa oda don abokan ciniki har sai sun sami amintaccen mafita mai inganci tare da kyakkyawan sabis na dabaru da tsadar tattalin arziki. Dangane da wannan, ana sayar da hanyoyinmu da kyau sosai a cikin ƙasashen Afirka, Tsakiyar Gabas da Kudu maso Gabashin Asiya.

Nau'in Sanda Tsayi (H) Girma Alamar Flange Ma'aunin Anchor Nauyi
(Kg)
Kayan abu
(karfe)
Maganin Sama
Babban Diamita (D1) Diamita na Kasa (D2) Tsawon Hannu (L) Kauri Girman (L1×L1×B1) Girman Ramin (C) Girman
(∅D×H)
Dunƙule
(m)
Wutar Wuta 4m ∅ 60 ∅ 105 / 2.5mm 250×250×12 4-∅14×30 ∅250×400 4-M12 25kg Q235 Hot tsoma galvanizing+Painting
6m ∅ 60 ∅121 / 2.5mm 250×250×14 4-∅20×30 ∅250×600 4-M16 40Kg Q235
8m ∅ 60 ∅ 150 / 3 mm 300×300×18 4-∅22×30 ∅300×800 4-M18 70Kg Q235
10m ∅ 60 ∅171 / 3.5mm 350×350×20 4-∅24×40 ∅350×1000 4-M20 112Kg Q235
12m ∅ 60 ∅193 / 4mm ku 400×400×20 4-∅28×40 ∅400×1200 4-M24 165Kg Q235
Sansanin haske mai lankwasa hannu 4m ∅ 60 ∅112 800mm 2.5mm 250×250×12 4-∅14×30 ∅250×400 4-M12 28kg Q235
6m ∅ 60 ∅137 1000mm 2.5mm 250×250×14 4-∅20×30 ∅250×600 4-M16 45kg Q235
8m ∅ 60 ∅ 160 1200mm 3 mm 300×300×18 4-∅22×30 ∅300×800 4-M18 77kg Q235
10m ∅ 60 ∅189 1400mm 3.5mm 350×350×20 4-∅24×40 ∅350×1000 4-M20 125kg Q235
12m ∅ 60 ∅209 1500mm 4mm ku 400×400×20 4-∅28×40 ∅400×1200 4-M24 180Kg Q235
Nau'in Sanda Tsayi (H) Girma (octagon) Alamar Flange Ma'aunin Anchor Nauyi
(Kg)
Kayan abu
(karfe)
Maganin Sama
Babban Diamita (L1) Diamita na Kasa (L1) Bangare Raba Kauri
(ga sassa daban-daban)
Girman Flange
(∅D×B1)
Girman Ramin (C) Girman
(∅D×H)
Dunƙule
(m)
Babban Mast Pole 20m 203 425 2 6mm/8mm ∅800×25 12-∅32×55 ∅700×2000 12-M27 1351 kg Q235 Hot tsoma galvanizing+Painting
24m ku 213 494 3 6mm/8mm/10mm ∅900×25 12-∅35×55 ∅800×2400 12-M30 1910 kg Q235

Mun dogara da ƙarfin fasaha mai ƙarfi kuma muna ci gaba da ƙirƙirar fasahar zamani don gamsar da buƙatun Wutar Wutar Wuta mai arha Mafi arha don Ingantacciyar Wutar Lantarki a cikin Birane, Barka da haɓaka dangantakar kasuwanci da rijiya da dogon lokaci tare da kamfaninmu don ƙirƙirar makoma mai ɗaukaka tare. gamsuwar abokan ciniki shine burin mu na har abada!
Farashin mafi arhaWutar Wuta ta LED da Hasken Titin Ingantacciyar Makamashi, Muna ba da sabis na ƙwararru, amsa mai sauri, bayarwa na lokaci, inganci mai kyau da farashi mafi kyau ga abokan cinikinmu. Gamsuwa da kyakkyawan daraja ga kowane abokin ciniki shine fifikonmu. Muna mai da hankali kan kowane dalla-dalla na sarrafa oda don abokan ciniki har sai sun sami amintaccen mafita mai inganci tare da kyakkyawan sabis na dabaru da tsadar tattalin arziki. Dangane da wannan, ana sayar da hanyoyinmu da kyau sosai a cikin ƙasashen Afirka, Tsakiyar Gabas da Kudu maso Gabashin Asiya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Sandunan hasken ƙarfe sune ginshiƙai a cikin abubuwan more rayuwa na birane da garuruwa na zamani, suna ba da haske mai mahimmanci ga tituna, wuraren shakatawa, wuraren ajiye motoci, da ƙari. Ana ba su daraja don ƙarfinsu, ƙarfinsu, da haɓaka, halayen da ke sa su zaɓi zaɓi tsakanin kayan daban-daban. Kamar yadda ƙarfin aikin injiniya da ƙira ke ci gaba da haɓaka, sandunan fitilun ƙarfe ba kawai tsarin kayan aiki ba ne, amma suna zama mahimman abubuwan haɗin kai a cikin dabarun birni masu wayo, waɗanda ke haɗa da kyawawan halaye da sabbin ayyuka.
    An yi amfani da sandunan hasken ƙarfe na E-Lite shekaru da yawa don kyakkyawan dalili. Suna ba da ƙarfi mai ban sha'awa da dorewa yayin samar da ingantaccen haske mai tsada. Idan ana gina aikin ku a yankin da ke da iska mai ƙarfi, yana buƙatar rage farashi, sandunan hasken ƙarfe na E-Lite zaɓi ne mai kyau.
    Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin sandunan hasken ƙarfe na E-Lite shine ƙarfinsu. Suna iya jure yawan iska, nauyi mai nauyi, da matsanancin zafi ba tare da lankwasa ko karyewa ba. Wannan ya sa su zama kyakkyawan zaɓi don wuraren da ke da matsanancin yanayi ko cunkoson ababen hawa. E-Lite sandunan hasken ƙarfe na ƙarfe galibi ana yin su ne daga ƙarfe mai inganci wanda aka yi masa magani tare da murfin kariya don hana lalata da tsatsa. Ana yin rufin ne daga kayan kamar galvanized karfe, wanda shine sanannen zaɓi saboda juriya ga yanayin yanayi da tsatsa, wanda ke kiyaye lalata, yana ƙara tsawon rayuwarsu. Ƙarfin sandunan ƙarfe yana haifar da ƙarancin sauye-sauye, wanda hakan ya rage yawan farashin kulawa ga abokan cinikinmu.
    E-Lite ya fahimci cewa aikin bai kamata ya zo da tsadar kayan kwalliya ba. Sandunan ƙarfe namu suna ba da sassaucin ƙirar ƙirar al'ada, yana ba su damar haɗawa cikin tsari daban-daban na gine-gine da shimfidar wurare. A E-Lite, muna ba da duk shahararrun nau'ikan sandunan ƙarfe daga madaidaitan sandunan ƙarfe huɗu na karfe zuwa zagaye ko ma sandunan murabba'i dangane da buƙatun ƙirar ku. Hakanan ana ba da nau'ikan girma dabam kamar 4m, 6m, 8m, 10m, 12m, 20m, 24m ko kuma za'a iya tsara su a cikin kewayon sifofi da girma don dacewa da aikace-aikacen haske daban-daban kuma ana iya keɓance su tare da ƙarin fasali kamar brackets, makamai, ko abubuwan ado.
    Dorewar Karfe wani gashin tsuntsu ne a cikin hularsa. Ba kamar sauran kayan ba, karfe 100% ana iya sake yin amfani da shi ba tare da rasa ingancinsa ba. A E-Lite, mun himmatu don ba da gudummawa ga ci gaba mai dorewa kuma, don haka, tabbatar da cewa hanyoyin masana'antar mu sun kasance abokantaka. Muna ba da fifikon sake sarrafa karafa, rage sharar gida, da rage sawun carbon ɗin mu.
    Idan aka kwatanta da takwarorinsu na siminti ko itace, sandunan hasken ƙarfe na ƙarfe suna da haske sosai, suna yin sufuri da shigarwa da sauƙi. Halin rashin kulawarsu yana ƙara ƙara musu sha'awa. Bincika lokaci-lokaci don kowane alamun tsatsa ko lalata shine abin da ake buƙata, sabanin sandunan katako waɗanda ke buƙatar bincike akai-akai don lalacewa da lalacewar kwari.
    Lokacin zabar igiya mai haske na ƙarfe, yana da mahimmanci a yi la'akari da abubuwa kamar tsayi da buƙatun nauyi, wurin da aka saka, da kuma irin hasken da za a yi amfani da su. Ƙarfe mai haske na ƙarfe mai dacewa zai iya samar da abin dogara da haske mai dorewa yayin da ya dace da yanayin da ke kewaye.

    Dogon rayuwa yana ɗaukar shekaru da yawa

    Sauƙin Shigarwa da Kulawa

    Customizability da Aesthetics

    Alkawarin Dorewa

    Dorewa da Zaman Lafiya

    Q1: Menene amfanin karfesandar haske?

    Abubuwan amfani da sandunan rarraba ƙarfe sun haɗa da: sassauƙan ƙira, ƙarfin ƙarfi, ƙarancin nauyi, tsawon rai, da ma'aikata pre-hakowa, rage farashin kulawa, tsinkaya da ingantaccen aminci, babu lalacewa saboda ƙwanƙolin katako, ɓacin sandar igiya, ko gobara, babu bala'i ko gazawar tasirin domino, kyakkyawa mai gamsarwa, abokantaka na muhalli.

    Anga don sandar haske Anga don sandar haske
    Anga don babban sandar haske na mast Anga don babban sandar haske na mast

    Bar Saƙonku:

    Bar Saƙonku: