Tsarin Hasken Titin E-LITE LED da Maganinsa

2021-2022 GWAMNATIN KAN FITININ LED STREET

Hasken hanya ba wai kawai yana kawo fa'idodi masu mahimmanci na tsaro ba, har ma yana ɗaukar babban kaso daga kasafin kuɗi don ayyukan ababen more rayuwa. Tare da ci gaban zamantakewa, hasken tituna yana cikin hasken tituna/hasken giciye/hasken babbar hanya/hasken murabba'i/hasken manyan sanduna/hasken tafiya da sauransu.

Tun daga shekarar 2021, kamfanin E-LITE ya shiga cikin aikin bayar da kwangilar hanyoyin mota na Gabas ta Tsakiya kuma ya yi gogayya da kamfanonin ƙasashen duniya (kamar GE, Philips, Schreder). Daga kwaikwayon hanya zuwa haɓaka samfura, takardar shaidar samfura, da kuma ci gaba da gwajin samfura, a ƙarshe tare da gamsuwa da ƙwararrun fitilun titi ga gwamnatin Kuwait da 'yan kwangila. Daga ƙarshe mun sami nasarar ayyukan.

durt (1)

Takaitaccen Bayani Kan Aikin: TEKU TA TSAKIYA NA HANYAR LED

Kayayyaki: SANDUNAN HASKE NA 12M & 10M & 8M & 6M DON HASKE NA HANYAR LED

Mataki na Farko:

220W / 120W / 70W / 50W LAFIYA JIMILLA 70,000pcs

Mataki na Biyu:

220W / 120W / 70W / 50W LEMAN STREET STREET FUMINNAIRES Jimilla guda 100,000

LED: PHILIPS LUMILEDS 5050, DIREBAN INVENTRONICS, INGANCIN 150LM/W

GARANTI: GARANTI NA SHEKARU 10.

TAKARDAR SHAIDA: ETL DLC CB CE ROHS LM84 TM-21 LM79 GISHIRIN GISHIRI NA 3G GIRGIZA...

durt (2)

Muhimman Abubuwan da Ya Kamata a Yi La'akari da Su a Tsarin Hasken Titi

Manyan abubuwan da ya kamata mu kula da su?

Alamun kimanta hasken titi sun haɗa da matsakaicin hasken hanya Lav (matsakaicin hasken hanya, mafi ƙarancin hasken hanya), daidaiton haske, daidaiton tsayin daka, haske, rabon muhalli SR, Fihirisar Nuna Launi, da kuma motsa gani. Don haka waɗannan su ne abubuwan da ya kamata mu kula da su yayin yin hakan. Don haka waɗannan su ne abubuwan da ya kamata mu kula da su yayin yin hakan.ƙirar hasken titi.

Matsakaicin Layin Hasken Hanya a Cd/m

Hasken Hanya ma'auni ne na ganin hanyar. Shi ne mafi mahimmancin abin da ke shafar ko za a iya ganin cikas ɗin, kuma ya dogara ne akan ƙa'idar haskaka hanyar da ta isa ta ga yanayin cikas ɗin. Haske (Hasken Hanya) ya dogara ne akan rarraba hasken fitilar, fitowar hasken fitilar, ƙirar shigarwar hasken titi, da halayen haske na saman hanya. Mafi girman matakin haske, mafi kyawun tasirin haske. Dangane da ƙa'idodin aji na haske, Lav yana cikin kewayon tsakanin 0.3 da 2.0 Cd/m2.

durt (3)

Daidaito

Daidaito ma'auni ne don auna daidaiton rarraba haske a kan hanya, wanda za'a iya bayyana shi gaba ɗaya.daidaito(U0) da daidaiton tsayi (UI).

Dole ne wuraren samar da hasken titi su tantance bambancin da aka yarda tsakanin mafi ƙarancin haske da matsakaicin haske a kan hanya, wato, daidaiton haske gaba ɗaya, wanda aka bayyana a matsayin rabon mafi ƙarancin haske zuwa matsakaicin haske a kan hanya. Kyakkyawan daidaito gaba ɗaya yana tabbatar da cewa duk wuraren da abubuwan da ke kan hanya suna da isasshen haske don direba ya gani. Ƙimar Uo da masana'antar hasken hanya ta amince da ita ita ce 0.40. 

Haske

Hasken walƙiya shine abin da ke sa haske ya makanta wanda ke faruwa lokacin da hasken haske ya wuce matakin daidaitawa da idon ɗan adam zuwa haske. Yana iya haifar da rashin jin daɗi da rage ganin hanya. Ana auna shi a cikin Threshold Increment (TI), wanda shine kashi na ƙaruwar haske da ake buƙata don rama tasirin walƙiya (watau, don sanya hanya ta kasance a bayyane ba tare da walƙiya ba). Matsayin masana'antu don walƙiya a cikin hasken titi yana tsakanin 10% zuwa 20%.

durt (4)

Matsakaicin Hasken Hanya, Mafi ƙarancin Hasken Hanya, da Hasken Tsaye

Ana auna ko ƙididdige matsakaicin ƙimar hasken kowane wuri a wuraren da aka saita a kan hanya bisa ga ƙa'idodin CIE masu dacewa. Bukatun haske na layukan ababen hawa gabaɗaya sun dogara ne akan haske, amma buƙatun haske na hanyoyin tafiya galibi sun dogara ne akan hasken hanya. Ya dogara ne akanrarraba haskena fitilun, fitowar hasken fitilun, da kuma tsarin shigarwa na hasken titi, amma ba shi da alaƙa da halayen haske na hanya. Daidaiton hasken UE (Lmin/Lav) shi ma yana buƙatar kulawa a cikin hasken gefen hanya, shine rabon mafi ƙarancin haske zuwa matsakaicin haske a kan hanya. Don samar da daidaito, ainihin ƙimar matsakaicin haske da aka kiyaye bazai wuce sau 1.5 ba ƙimar da aka nuna ga ajin.

Rabon kewaye (SR)

Rabon matsakaicin hasken kwance a faɗin mita 5 a wajen hanyar zuwa matsakaicin hasken kwance a kan hanyar da ke da faɗin mita 5.Hasken hanyabai kamata ya haskaka hanya kawai ba, har ma da yankin da ke kusa da ita don masu ababen hawa su iya ganin abubuwan da ke kewaye da su kuma su yi hasashen yiwuwar cikas ga hanya (misali, masu tafiya a ƙasa da za su taka kan hanya). SR shine ganuwa ta kewayen hanya dangane da babban titin kanta. A cewar ƙa'idodin masana'antar hasken wuta, SR ya kamata ya zama aƙalla 0.50, domin wannan ya dace kuma ya isa ga dacewa da ido.

durt (5)
durt (6)

Kamfanin Semiconductor na E-Lite, Ltd
Email: hello@elitesemicon.com
Yanar gizo: www.elitesemicon.com


Lokacin Saƙo: Nuwamba-18-2022

A bar Saƙonka: