Labarin da ya gabata mun yi magana game da fitilun titi masu amfani da hasken rana na E-Lite da kuma yadda suke da wayo. A yau fa'idodin
Hasken titi mai wayo na hasken rana na E-Lite zai zama babban jigon.
Rage Kuɗin Makamashi– Fitilun titi na Smart Solar na E-Lite suna aiki ne gaba ɗaya ta hanyar makamashin da ake sabuntawa, wanda ke nufin
cewa ba sa dogara da hanyar samar da wutar lantarki. Sakamakon haka, za su iya rage yawan kuɗin wutar lantarki ga al'umma sosai,
yana ba su damar ware ƙarin kuɗi ga sauran ayyukan jama'a. Bugu da ƙari, tsarin kula da IoT na E-Lite ba tare da wata matsala ba
aiki da hasken rana na titi zai iya sa tanadin makamashi mai matakai da yawa ya zama gaskiya.
Mai Kyau ga Muhalli- Fitilun titi na Smart na E-Lite suna aiki ne ta hanyar hasken rana, wanda hakan ke sa su zama masu tsabta da tsabta.
tushen makamashi mai dorewa. Ba sa fitar da gurɓatattun abubuwa masu cutarwa zuwa iska, wanda hakan ke ba da gudummawa ga tsaftar muhalli
da kuma rage sawun carbon. Tare da dandamalin kula da gudanarwa na tsakiya, mai/manajojin kayan aiki za a iya
sarrafa da kuma sa ido kan yanayin aikin hasken rana na E-Lite a kan tituna, babu buƙatar aika ma'aikacin don duba fitilun akai-akai
da kuma rage yawan sintiri don rage fitar da hayakin carbon a waje.
Ƙara Ganuwa– An tsara fitilun titi na Smart Solar na E-Lite don samar da ingantaccen haske wanda ke ingantawa
ganin abubuwa, wanda hakan ya sauƙaƙa wa mutane gani da kuma kewaya ta tituna, hanyoyi da wuraren jama'a. Wannan ya ƙaru.
ganuwa na iya taimakawa wajen rage haɗurra da kuma sa mutane su ji aminci yayin tuƙi ko tafiya da daddare.
Rigakafin Laifuka– Fitilun tituna masu amfani da hasken rana na E-Lite na iya taimakawa wajen hana aikata laifuka ta hanyar samar da ingantaccen haske wanda zai iya
yana taimakawa wajen hana masu laifi. Bugu da ƙari, ana iya sanya fitilun titi masu amfani da hasken rana masu wayo da kyamarorin sa ido na bidiyo, waɗanda
na iya ɗaukar hotunan duk wani abu da ake zargi da laifi da kuma taimakawa jami'an tsaro wajen gano da kuma kama masu laifi.
Ƙarancin Kulawa– Fitilun titi masu amfani da hasken rana na E-Lite suna buƙatar ƙaramin gyara kuma suna da tsawon rai.
suna da tsarin iNET IoT na E-Lite wanda zai iya gano kurakurai daidai kuma ya ba da rahoton su ga ma'aikatan gyara,
wanda zai iya gano fitilun da suka lalace cikin sauƙi da sauri kuma ya gyara matsalar cikin ɗan gajeren lokaci, ta wannan hanyar yana sauƙaƙa gane su.
kuma a gyara matsalolin kafin su yi tsanani.
sassauci– Ana iya tsara fitilun titi na Smart na hasken rana na E-Lite don kunnawa da kashewa ta atomatik, bisa ga
lokacin rana ko matakan haske na yanayi. Tare da tsarin sarrafa iNET mai wayo na E-Lite, wannan sassauci yana bawa al'umma damar
daidaita hasken don biyan takamaiman buƙatu saita manufofin haske daban-daban, kamar lokacin abubuwan musamman ko
gaggawa.
Don ƙarin bayani, tuntuɓe mu!
Tare da shekaru da yawa a cikin aikin ƙasa da ƙasahasken masana'antu, hasken waje, hasken ranakumahasken nomahar dahaske mai wayo
Kamfanin E-Lite ya saba da ƙa'idodin ƙasa da ƙasa kan ayyukan hasken wuta daban-daban kuma yana da ƙwarewa mai kyau a fannin aiki.
Kwaikwayon haske tare da kayan aiki masu kyau waɗanda ke ba da mafi kyawun aikin haske a cikin hanyoyi masu araha. Mun yi aiki tare da abokan hulɗarmu
a duk faɗin duniya don taimakawa wajen cimma aikin hasken wutar lantarki yana buƙatar kayar da manyan kamfanoni a masana'antu.
Da fatan za a iya tuntuɓar mu don ƙarin hanyoyin samar da haske.
Duk wani sabis na kwaikwayon hasken wuta kyauta ne.
Mai ba ku shawara kan haskenku na musamman
Kamfanin Semiconductor na E-Lite, Ltd
Email: hello@elitesemicon.com
Yanar gizo: www.elitesemicon.com
Lokacin Saƙo: Janairu-31-2024