Sau da yawa zamu je mu lura da nunin nune-nunen haske na duniya, gano cewa ko babba ko manya-manyan kamfanoni, waɗanda kayayyaki suke kama da su. Daga nan sai muka fara tunani game da yadda zamu iya tsayawa daga daga masu fafatawa don lashe abokan ciniki?
Wanene zai iya yin amfani da samfurin a matsayin mai ɗaukar kaya; Daidai da cikakken samfurin ban da aikin, wanda zai iya lashe gasar. A takaice, an tsara dabarun gasa mu: Dogaro da samfurin, nasara banda samfurin. Abubuwan aminci da aminci, kwanciyar hankali tare, ci gaba da ci gaba, da sauransu, sun fito ne daga mahangar abubuwa. Ga kowane ma'aikaci, muna buƙatar wucewa da mafi kyawun kyau kuma mafi kyawun kai a cikin samfurin. Ya kamata mu kyale abokan ciniki su fassara dalilai na kasuwanci, ra'ayoyi, halaye da kuma lokacin da samfuranmu.
Ya kamata mu tabbatar cewa amincin gaskiya, tabbatarwa, aminci, daidai, halayyar sabuwa a kowane mataki. Sannan abokan cinikinmu ba kawai suna buƙatar samfuran E-Lite kawai ba, har ma da amincewa da ƙaunar ƙungiyoyinmu. Muna ba abokan ciniki, nesa da samfurin kanta, amma masu adalci, m hali. Wannan yana buƙatar kowane ɗayan ma'aikatanmu, don sanin yadda ake ƙaunar zaɓin aikinsu, suna son kamfani, ƙauna, da fasaha, da kuma canja wurin su cikin ƙarfin hali kuma Nasara don shan wahala, matsaloli da kalubale. Idan muka yi waɗannan abubuwan da kyau, za mu zama ƙungiyar masu farin ciki, ƙungiyar nasara, ƙungiyar da abokan ciniki da al'umma.

Lokaci: Jun-03-2019